రాష్ట్రంలోని వివిధ జిల్లాలకు పార్లమెంటు ఎన్నికల పరిశీలకుల పేర్లను వైఎస్ఆర్ సీపీ విడుదల చేసింది. మొత్తం అన్ని జిల్లాలకు పరిశీలకులను నియమించారు. వివిధ పార్లమెంటు నియోజకవర్గాలకు సంబంధించిన జాబితా ఇలా ఉంది.. శ్రీకాకుళం-కొయ్య ప్రసాద్రెడ్డి; విజయనగరం-ఎమ్వీ కృష్ణారావు; అరకు-భగ్గు లక్ష్మణరావు; విశాఖపట్నం-సాయిరాజ్; అనకాపల్లి-సుజయకృష్ణ రంగారావు; ఏలూరు-దొరబాబు; నరసాపురం-జీఎస్ రావు; అమలాపురం-ఇందుకూరి రామకృష్ణంరాజు; కాకినాడ-ఆదిరెడ్డి అప్పారావు; రాజమండ్రి-దాడి వీరభద్రరావు; మచిలీపట్నం-జ్యోతుల నెహ్రూ
విజయవాడ-ఉమ్మారెడ్డి వెంకటేశ్వర్లు; గుంటూరు-జహీర్ అహ్మద్; నరసరావుపేట-బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి; బాపట్ల-గుదిబండ చినవెంకటరెడ్డి; ఒంగోలు-మేకపాటి గౌతంరెడ్డి; నెల్లూరు-జ్ఞానేంద్రరెడ్డి; తిరుపతి-కొత్తకోట ప్రకాష్రెడ్డి; చిత్తూరు-వైఎస్ వివేకానందరెడ్డి; వైఎస్ఆర్ జిల్లా- వైఎస్ అవినాష్రెడ్డి; రాజంపేట-భూమన కరుణాకర్రెడ్డి; అనంతపురం-పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి; హిందూపూర్-డి.రవీంద్రనాథ్రెడ్డి; కర్నూలు-దేశాయి తిప్పారెడ్డి; నంద్యాల-దేవగుడి నారాయణరెడ్డి
విజయవాడ-ఉమ్మారెడ్డి వెంకటేశ్వర్లు; గుంటూరు-జహీర్ అహ్మద్; నరసరావుపేట-బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి; బాపట్ల-గుదిబండ చినవెంకటరెడ్డి; ఒంగోలు-మేకపాటి గౌతంరెడ్డి; నెల్లూరు-జ్ఞానేంద్రరెడ్డి; తిరుపతి-కొత్తకోట ప్రకాష్రెడ్డి; చిత్తూరు-వైఎస్ వివేకానందరెడ్డి; వైఎస్ఆర్ జిల్లా- వైఎస్ అవినాష్రెడ్డి; రాజంపేట-భూమన కరుణాకర్రెడ్డి; అనంతపురం-పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి; హిందూపూర్-డి.రవీంద్రనాథ్రెడ్డి; కర్నూలు-దేశాయి తిప్పారెడ్డి; నంద్యాల-దేవగుడి నారాయణరెడ్డి
Hyderabad, March 10, 2014: YSR Congress Party president Sri Y.S. Jagan Mohan Reddy has appointed the following as party observers for 25 LS constituencies in Seemandhra and in 9 districts of Telangana.
S. No. LS constituency NAME
Coastal Andhra & Rayalaseema
1 Srikakulam Sri Koyya Prasad Reddy
2 Vizianagaram Sri MV Krishna Rao
3 Araku Sri Boggu Lakshmana Rao
4 Visakhapatnam Sri Piriya Sai Raj
5 Anakapalli Sri Sujay Krishna Ranga Rao
6 Eluru Sri Dora Babu (Vizag)
7 Narasapuram Sri G.S.Rao
8 Amalapuram Sri Indukuri Ramakrishnam Raju
9 Kakinada Sri Adireddy Appa Rao
10 Rajahmundry Sri Dadi Veera Bhadra Rao
11 Machilipatnam Sri Jyothula Nehru
12 Vijayawada Dr.Ummareddi Venkateswarlu
13 Guntur Dr. Zaheer Ahmed
14 Narsaraopeta Sri Balineni Srinivas Reddy
15 Baptla Sri Gudibandi Chinna Venkata Reddy
16 Ongole Sri Mekapati Goutham Reddy
17 Nellore Sri Gnanendra Reddy
18 Tirupati Sri Kothakota Prakash Reddy
19 Chittoor Sri Y.S.Vivekananda Reddy
20 YSR Kadapa Sri Y.S.Avinash Reddy
21 Rajampet Sri B.Karunakar Reddy
22 Anantapur Sri Peddireddi Ramachandra Reddy
23 Hindupur Sri P.Ravindranath Reddy
24 Kurnool Sri DesaiTippa Reddy (MLC)
25 Nandyal Sri Devagudi Narayana Reddy
Telangana districts
S. No. Name
1 Khammam Sri Ponguleti Srinivasa Reddy
2 Mahaboobnagar Sri Gunnam NagiReddy
3 Nalgonda Smt.V. Bala Manemma
4 Ranga Reddy Sri Gade Niranjan Reddy
5 Warangal Sri Jinnareddy Srinivasa Reddy
6 Medak Dr.Sravan Kumar Reddy
7 Nizamabad Sri Naidu Prakesh
8 Karimnagar Sri Konda Ragava Reddy
9 Adilabad Sri Vinayak Reddy
0 comments:
Post a Comment