Appointment of NRI Committees for Australia, Malaysia of YSRCP - YSR - YS Jagan - YSR Congress fans
www.ysrcongress.net :
Home » » Appointment of NRI Committees for Australia, Malaysia of YSRCP

Appointment of NRI Committees for Australia, Malaysia of YSRCP

Written By news on Wednesday, July 1, 2015 | 7/01/2015

వైఎస్ ఆర్ కాంగ్రెస్ కమిటీలను ప్రకటించింది. ఆస్ట్రేలియాలో వివిధ రాష్ట్రాల వారీగా కన్వీనర్లు, సమన్వయకర్తలను,అలాగే మలేషియాలో కన్వీనర్లు ఇతర హోదాలకు అక్కడ ఉన్న ఎన్.ఆర్.ఐ లను నియమించారు.వాటి వివరాలు ఇలా ఉన్నాయి.

Australia (NRI) Committee - Proposals 
Sl.No. Name Designation 
1 Ramana Reddy Kamjula Convenor 
2 Rajasekhar Lankela Co Convenor 
3 Rampal Mutyala Advisory Committe 
4 Srinivasa Reddy Karri Advisory Committe 
5 Ratna Reddy Singareddy Advisory Committe 

Victoria State: Melbourne & South Australia - Adelaide 
1 Bapi Raju Akula Regional Incharge 
2 Kaushik Mamidi Regional Incharge 
3 Pati Sateesh Regional Incharge 
4 Jagdeesh Nayani Regional Incharge 
5 Subba Reddy Palleboyina Regional Incharge 
6 Suryanarana Reddy Chintalacheruvu Regional Incharge 

New South Wales State: Sydney 
1 Rajasekhara Lankela Regional Incharge 
2 Rajkumar Baddam Regional Incharge 

ACT State - Canberra 
1 Jagan Jambula Regional Incharge 
2 Inna Reddy Komma Reddy Regional Incharge 

Queensland State - Brisbane 

1 Vijendar Reddy Gade Regional Incharge 


MALAYSIA (N.R.I.s) COMMITTEE 
Co-Convenors 
Sl.No. Name 
1 Vijaya Bhaskar Reddy Lebaku 
2 Gopal Sattiraju 
3 Mahesh Babu kanamala 
4 Surakshith Kumar Akepati 
5 Koti Reddy Alla 

Advisory Commitee 
1 MRT Raju 
2 KAREEM MOHAMMED SHAIK 
3 V.Ramakrishna Reddy 
4 Ramesh Reddy Mukka 
5 Chengal Reddy Nuka 

Core Commitee 
1 Shaik Masthan Valli 
2 Veera Reddy Suravaram 
3 Sireesh Reddy thontla 
4 Bhuvan Reddy 
5 Ramana Reddy yeruva 
6 Sanjeev Reddy Mandapally 
7 shaik Baji Baba 
8 Srinivasula Reddy 
9 Sundra Reddy Morthala 

Treasurers 
1 Rama Rao Penigalapati 
2 Narayana Rao Bathini 

Organizing Committee 
1 Shaik Shareef 
2 Jagadeesh Jella 
3 Ravindra Seshaiah 
4 Revanth TIPPARAJU 
5 Shaik Ali 
6 Sarath Chinthada 
7 Bala krishna Gudivada 
8 Suhas Reddy Akepati 
9 Sambi Reddy 
10 T Vidya Sagar Reddy 
11 Chandra Sekhar Reddy 
12 Navaneeshwar Reddy Komitir reddy 
13 Sundeep kumar reddy Gouni
Share this article :

1 comments:

Anonymous said...

Congratulations to all..