వైఎస్ ఆర్ కాంగ్రెస్ కమిటీలను ప్రకటించింది. ఆస్ట్రేలియాలో వివిధ రాష్ట్రాల వారీగా కన్వీనర్లు, సమన్వయకర్తలను,అలాగే మలేషియాలో కన్వీనర్లు ఇతర హోదాలకు అక్కడ ఉన్న ఎన్.ఆర్.ఐ లను నియమించారు.వాటి వివరాలు ఇలా ఉన్నాయి.
Australia (NRI) Committee - Proposals
Sl.No. Name Designation
1 Ramana Reddy Kamjula Convenor
2 Rajasekhar Lankela Co Convenor
3 Rampal Mutyala Advisory Committe
4 Srinivasa Reddy Karri Advisory Committe
5 Ratna Reddy Singareddy Advisory Committe
Victoria State: Melbourne & South Australia - Adelaide
1 Bapi Raju Akula Regional Incharge
2 Kaushik Mamidi Regional Incharge
3 Pati Sateesh Regional Incharge
4 Jagdeesh Nayani Regional Incharge
5 Subba Reddy Palleboyina Regional Incharge
6 Suryanarana Reddy Chintalacheruvu Regional Incharge
New South Wales State: Sydney
1 Rajasekhara Lankela Regional Incharge
2 Rajkumar Baddam Regional Incharge
ACT State - Canberra
1 Jagan Jambula Regional Incharge
2 Inna Reddy Komma Reddy Regional Incharge
Queensland State - Brisbane
1 Vijendar Reddy Gade Regional Incharge
MALAYSIA (N.R.I.s) COMMITTEE
Co-Convenors
Sl.No. Name
1 Vijaya Bhaskar Reddy Lebaku
2 Gopal Sattiraju
3 Mahesh Babu kanamala
4 Surakshith Kumar Akepati
5 Koti Reddy Alla
Advisory Commitee
1 MRT Raju
2 KAREEM MOHAMMED SHAIK
3 V.Ramakrishna Reddy
4 Ramesh Reddy Mukka
5 Chengal Reddy Nuka
Core Commitee
1 Shaik Masthan Valli
2 Veera Reddy Suravaram
3 Sireesh Reddy thontla
4 Bhuvan Reddy
5 Ramana Reddy yeruva
6 Sanjeev Reddy Mandapally
7 shaik Baji Baba
8 Srinivasula Reddy
9 Sundra Reddy Morthala
Treasurers
1 Rama Rao Penigalapati
2 Narayana Rao Bathini
Organizing Committee
1 Shaik Shareef
2 Jagadeesh Jella
3 Ravindra Seshaiah
4 Revanth TIPPARAJU
5 Shaik Ali
6 Sarath Chinthada
7 Bala krishna Gudivada
8 Suhas Reddy Akepati
9 Sambi Reddy
10 T Vidya Sagar Reddy
11 Chandra Sekhar Reddy
12 Navaneeshwar Reddy Komitir reddy
13 Sundeep kumar reddy Gouni
Australia (NRI) Committee - Proposals
Sl.No. Name Designation
1 Ramana Reddy Kamjula Convenor
2 Rajasekhar Lankela Co Convenor
3 Rampal Mutyala Advisory Committe
4 Srinivasa Reddy Karri Advisory Committe
5 Ratna Reddy Singareddy Advisory Committe
Victoria State: Melbourne & South Australia - Adelaide
1 Bapi Raju Akula Regional Incharge
2 Kaushik Mamidi Regional Incharge
3 Pati Sateesh Regional Incharge
4 Jagdeesh Nayani Regional Incharge
5 Subba Reddy Palleboyina Regional Incharge
6 Suryanarana Reddy Chintalacheruvu Regional Incharge
New South Wales State: Sydney
1 Rajasekhara Lankela Regional Incharge
2 Rajkumar Baddam Regional Incharge
ACT State - Canberra
1 Jagan Jambula Regional Incharge
2 Inna Reddy Komma Reddy Regional Incharge
Queensland State - Brisbane
1 Vijendar Reddy Gade Regional Incharge
MALAYSIA (N.R.I.s) COMMITTEE
Co-Convenors
Sl.No. Name
1 Vijaya Bhaskar Reddy Lebaku
2 Gopal Sattiraju
3 Mahesh Babu kanamala
4 Surakshith Kumar Akepati
5 Koti Reddy Alla
Advisory Commitee
1 MRT Raju
2 KAREEM MOHAMMED SHAIK
3 V.Ramakrishna Reddy
4 Ramesh Reddy Mukka
5 Chengal Reddy Nuka
Core Commitee
1 Shaik Masthan Valli
2 Veera Reddy Suravaram
3 Sireesh Reddy thontla
4 Bhuvan Reddy
5 Ramana Reddy yeruva
6 Sanjeev Reddy Mandapally
7 shaik Baji Baba
8 Srinivasula Reddy
9 Sundra Reddy Morthala
Treasurers
1 Rama Rao Penigalapati
2 Narayana Rao Bathini
Organizing Committee
1 Shaik Shareef
2 Jagadeesh Jella
3 Ravindra Seshaiah
4 Revanth TIPPARAJU
5 Shaik Ali
6 Sarath Chinthada
7 Bala krishna Gudivada
8 Suhas Reddy Akepati
9 Sambi Reddy
10 T Vidya Sagar Reddy
11 Chandra Sekhar Reddy
12 Navaneeshwar Reddy Komitir reddy
13 Sundeep kumar reddy Gouni
1 comments:
Congratulations to all..
Post a Comment