committe - YSR - YS Jagan - YSR Congress fans
www.ysrcongress.net :
Home » » committe

committe

Written By news on Thursday, May 10, 2012 | 5/10/2012

ఈ లిస్ట్ లోని కొంత మంది నాయకుల స్థానాలు మార్చబడినవి.ఇది updated కాదు అని గమనించగలరు 
 లిస్ట్ త్వరలో update  చెయ్యబడును 

YSR CONGRESS PARTY  STATE COMMITTEE


 HONORARY PRESIDENT

 Smt Y S Vijaya Lakshmi, M.L.A.

 PRESIDENT 

 Sri Y S Jagan Mohan Reddy, M.P.

 ADVISORS

 1 Sri D A Somayajulu
 2 Sri C C Reddy


POLITICAL AFFAIRS COMMITTEE

Co-ordinator Sri Konathala Rama Krishna
Member Smt Shoba Nagi Reddy
Member Sri D.A. Somayajulu

DISCIPLINARY COMMITTEE

Co-ordinator Sri Indukuri Ramakrishnam Raju
2 Member Sri S. Raghuramireddy
Member Sri D. Ravindra Naik
4 Member Sri A.J.V. Buchi Maheswara Rao 

STATE CO-ORDINATOR (MEMBERSHIP & ELECTIONS) 

Sri P N V Prasad

OFFICIAL SPOKES PERSONS 

Sri Ambati Rambabu
2 Smt R K Roja Selvamani
Sri Bajireddy Govardhan
Sri Jupudi Prabhakar Rao, MLC
Smt Vasireddy Padma
6 Sri Gattu Ramachandra Rao
Sri Habeeb Abdul Rahman 

 REGIONAL CO-ORDINATORS
                                        
Sri Bhuma Nagireddy
Sri YS Anil Reddy
Sri Mekapati Gowtham
Sri Bajireddy Govardhan


DISTRICT CO-ORDINATORS

1 Smt. Sarada Prasad Raju
Sri Jyothula Nehru
Sri Ambati Rambabu
Sri Raavi Venkata Ramana
D.C. Govinda Reddy
Sri Visveswar Reddy
7Sri Yellasiri Gopal Reddy
Sri K. Shiva Kumar
Sri Adi Srinivas 
10  Sri D. Ravindra Naik
 Sri Bandaru Mohan Reddy 

 STATE YOUTH WING PRESIDENT 

 Sri Puttha Pratap Reddy

 STATE MAHILA WING PRESIDENT 

 Smt. K Nirmala Kumari

 STATE RYTHU VIBHAGAM CONVENER 

 Sri M.V.S. Nagi Reddy

 STATE S.C. CELL CONVENER 

 Sri Nalla Surya Prakash

 STATE B.C. CELL CONVENER 

 Sri Gattu Ramachandra Rao

 STATE MINORITY CELL ADHOC CONVENER 

 Sri Habeeb Abdul Rahman

 STATE LEGAL CELL CONVENER 

 Sri Chittarvu Nageswara Rao

 STATE SEVADALAM CONVENER 

 Sri Kotimreddy Vinay Reddy

 STATE CULTURAL WING CONVENER 

 Smt. Vangapandu Usha

 Membership & Mandal Level Programmes 

 Sri M.V.R. Prasad Reddy

 NRI Wing

Sri Medapati Venkat

Rural Industrial &Employment Generatyion Cell

V.L.N Reddy

Programmes Committee 

Sri Talasila Raghuram

IT Wing 

Sri Challa Madhusudhan Reddy       

State Media Co-Ordinator 

Sri Maoluri Venkata Prasad 

DISTRICT ELECTION OBSERVERS 

Sri Ravi Babu Kumbha
Sri G.V. Ravi Raju
Smt.   R K Roja Selvamani
Sri Indukuri Ramakrishnam Raju
 5 Sri Satyanarayana (Satya)                                  
 6 Sri Kotam Reddy Sridhar Reddy
 7 Sri Y. Venkateswara Rao
 8 Sri Thota Naveen
 9 Sri Janga Krishna Murthy
10 Sri Meka Seshu Babu, MLC
 11  Sri Ramireddy Pratap Kumar Reddy
 12 Sri Chadipiralla Narayana Reddy, MLC
 13 Sri Gowtham Reddy
 14 Sri M. Saya Reddy
 15 Sri Gade Niranjan Reddy
 16 Sri Pulla Bhaskar
 17 Sri Konda Raghava Reddy
 18  Sri Madanlal Naik
 19  Sri Gunnam Nagireddy
 20 Sri Jinnareddy Srinivas Reddy (G.S.Reddy)
 21 Sri V. Bala Manemma
 22 Sri Bandaru Mohan Redddy 

 DISTRICT ADHOC CONVENERS

1 SRIKAKULAM  Smt Dharmana Padmapriya Krishna Das
2 VIZIANAGARAM Sri Penumatsa Sambashiva Raju
3 VISAKHAPATNAM Sri Golla Baburao
VISAKHAPATNAM (URBAN) Sri Ch. Vamsi Krishna Srinivas
4 EAST GODAVARI Sri Kudupudi Chittabbai
RAJAHMUNDRY CITY Sri Bommana Raj Kumar
KAKINADA CITY Sri Ragireddy Venkata Jayaram Kumar (Frooti Kumar)
5 WEST GODAVARI Sri Koyye Moshenu Raju
6 KRISHNA Sri Samineni Udayabhanu
VIJAYAWADA CITY Sri Jaleel Khan
7 GUNTUR Sri Marri Rajasekhar
 GUNTUR (URBAN) Sri Appi Reddy
8 PRAKASAM Dr Nukasani Balaji
9 NELLORE Sri Kakani Govardhan Reddy
10 CHITTOOR Sri K. Narayana Swamy
 TIRUPATI CITY Sri P Pratap Reddy
11 YSR DISTRICT Sri Kottamudi Suresh Babu
12 ANANTAPUR Sri Pyla Narsimham
13 KURNOOL Sri Gowru Venkata Reddy
14 ADILABAD Sri B. Janak Prasad
15 NIZAMABAD Sri Venkata Ramana Reddy
16 KARIMNAGAR Sri Putta Madhukar
17 MEDAK Sri Batti Jagapathi
18 WARANGAL Sri Cherukupalli Srinnivasa Reddy
19 KHAMMAM Sri Chanda Lingaiah
20 RANGAREDDY Sri B Janardhan Reddy
21 HYDERABAD Sri Adam Vijay Kumar
22 NALGONDA Sri Beeravolu Somi Reddy
23 MAHBUBNAGAR Sri Yadma Kista Reddy  

వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ 15 జిల్లాలకు రీజనల్ కో ఆర్డినేటర్స్ : 

నెల్లూరు, చిత్తూరు, కడప, అనంతపురం, కర్నూలు - మాజీ ఎంపీ మేకపాటి రాజమోహన్ రెడ్డి .

నిజామాబాద్, ఆదిలాబాద్, హైదరాబాద్, రంగారెడ్డి, మహబూబ్ నగర్ - బాజిరెడ్డి గోవర్దన్.

 కరీంనగర్, మెదక్, వరంగల్ ఖమ్మం, నల్గొండ - కేకే మహేందర్ రెడ్డి  





సెంట్రల్ ఎగ్జిక్యూటివ్ కౌన్సిల్
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి ( వాసు )
2శ్రీ ధర్మాన కృష్ణదాస్
3శ్రీ గొల్ల బాబూరావు
4శ్రీ ముదునూరి ప్రసాద రాజు
5శ్రీ తెల్లం బాలరాజు
6శ్రీమతి మేకతోటి సుచరిత
7శ్రీ రామకృష్ణా రెడ్డి పిన్నెల్లి
8శ్రీ మేకపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి
9శ్రీ ఎ.అమర్ నాథ్ రెడ్డి
10శ్రీ కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
11శ్రీ జి. శ్రీకాంత్ రెడ్డి
12శ్రీ కాపు రామచంద్రారెడ్డి
13శ్రీ బి. గురునాథ రెడ్డి
14శ్రీమతి. భూమా శోభానాగిరెడ్డి
15శ్రీ కె. చెన్నకేశవ రెడ్డి
16శ్రీ నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి
17శ్రీమతి ఆర్. కె . రోజా సెల్వమణి
18శ్రీ మదన్­లాల్­ నాయక్
19శ్రీ రావి వెంకట రమణ
20శ్రీ డి.సి.గోవింద రెడ్డి
21శ్రీ వై. విశ్వేశ్వర రెడ్డి
22శ్రీ యెల్లసిరి గోపాల్ రెడ్డి
23శ్రీ కె.శివ కుమార్
24శ్రీ ఆది శ్రీనివాస్
25శ్రీ ఎం.ఎస్ రాజ్ ఠాకూర్
26శ్రీ బండారు మోహన్ రెడ్డి
27శ్రీ శనిగరం సంతోష్ రెడ్డి
28శ్రీ రావుల రవీంద్రనాధ్ రెడ్డి
29డాక్టర్. సి.ఎం.ఎ జహీర్ అహ్మద్
30శ్రీ ఆళ్ళ రామకృష్ణా రెడ్డి
31శ్రీ రంగనాథ్ రాజు
32శ్రీ అంబటి రాంబాబు
33శ్రీ బోడ జనార్దన్
34శ్రీ పి. సర్రాజు
35శ్రీ పి.నరసింహయ్య
36శ్రీ పువ్వాడ అజయ్ కుమార్
37శ్రీ మతీన్ ముజద్దడి
38శ్రీ కొమ్మూరి ప్రతాప్ రెడ్డి
39శ్రీ కె. మోషేన్ రాజు
40శ్రీ కోన రఘుపతి
41శ్రీ జిట్టా బాలకృష్ణా రెడ్డి
42శ్రీమతి ఉప్పులేటి కల్పన
43శ్రీమతి యస్. మంగమ్మ
44శ్రీమతి విజయారెడ్డి
45శ్రీ సంకినేని వెంకటేశ్వరరావు
46శ్రీ జలగం వెంకట్రావు
47.కుక్కల నాగేశ్వరరావు

46.యడవల్లి కృష్ణ
నల్లగొండ జిల్లాకు చెందిన పాదూరి కరుణ, గట్టు శ్రీకాంత్‌రెడ్డి, రంగారెడ్డి జిల్లాకు చెందిన దేప భాస్కర్‌రెడ్డి, ధనపాల్‌రెడ్డి, శ్రీకాకుళం నుంచి వరుదు కళ్యాణి .



సెంట్రల్ గవర్నింగ్ కౌన్సిల్
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ మేకపాటి రాజమోహన్ రెడ్డి
2శ్రీ కొణతాల రామకృష్ణ
3శ్రీ పెనుమత్స సాంబశివరాజు
4శ్రీ వై.వి.సుబ్బారెడ్డి
5శ్రీ హబీబ్ అబ్దుల్ రెహ్మాన్
6శ్రీ భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి
7శ్రీ బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్
8శ్రీ కె.కె.మహేందర్ రెడ్డి
9శ్రీ జ్యోతుల నెహ్రు
10శ్రీ జూపూడి ప్రభాకరరావు
11శ్రీ డి.ఎ.సోమయాజులు
12శ్రీ భూమా నాగి రెడ్డి
13శ్రీమతి జక్కంపూడి విజయలక్ష్మి
14శ్రీ కణితి విశ్వనాథం
15శ్రీమతి తోపుదుర్తి కవిత
16శ్రీమతి బాలమణెమ్మ
17శ్రీ మూలింటి మారెప్ప
18శ్రీ జంగా క్రిష్ణమూర్తి
19శ్రీ గిర్రాజు నగేష్
20శ్రీ గంపా వెంకట రమణ
21శ్రీ డి.రవీంద్ర నాయక్
22శ్రీ పాలవలస రాజశేఖర్
23శ్రీ గడ్డం గంగారెడ్డి
24శ్రీ యం.వి.కృష్ణారావు
25శ్రీమతి కొండా సురేఖ
26శ్రీ పిల్లి సుభాష్ చంద్రబోస్
27శ్రీ ఎమ్.వి.మైసురారెడ్డి
28శ్రీ చందా లింగయ్య దొర

ఎ.ఇంద్రకరణ్‌రెడ్డి, ఉమ్మారెడ్డి వెంకటేశ్వర్లు 

క్రమశిక్షణ కమిటీ
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ ఇందుకూరి రామకృష్ణంరాజు
2శ్రీ ఎస్. రఘురామిరెడ్డి
3శ్రీ డి.రవీంద్ర నాయక్
4శ్రీ ఎ.జె.వి. బుచ్చి మహేశ్వరరావు




లోక్‍సభ సభ్యులు
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ వై.యస్.జగన్‌మోహన్‌రెడ్డి
2శ్రీ మేకపాటి రాజమోహన్ రెడ్డి



శాసన సభ్యులు
వ.నెం.పేరు
1శ్రీమతి. వై.యస్. విజయలక్ష్మి
2శ్రీ ధర్మాన కృష్ణదాస్
3శ్రీ గొల్ల బాబూరావు
4శ్రీ తెల్లం బాలరాజు
5శ్రీమతి మేకతోటి సుచరిత
6శ్రీ రామకృష్ణా రెడ్డి పిన్నెల్లి
7శ్రీ బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి ( వాసు )
8శ్రీ నల్లపరెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి
9శ్రీ మేకపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి
10శ్రీ భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి
11శ్రీ ఎ.అమర్ నాథ్ రెడ్డి
12శ్రీ కొరముట్ల శ్రీనివాసులు
13శ్రీ జి. శ్రీకాంత్ రెడ్డి
14శ్రీ కాపు రామచంద్రారెడ్డి
15శ్రీ బి. గురునాథ రెడ్డి
16శ్రీమతి. భూమా శోభానాగిరెడ్డి
17శ్రీ కె. చెన్నకేశవ రెడ్డి



సలహాదారులు
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ డి.ఎ.సోమయాజులు
2శ్రీ సిసి రెడ్డి



శాసన మండలి సభ్యులు
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ మేకా శేషుబాబు
2శ్రీ దేశాయి తిప్పారెడ్డి
3శ్రీ సి. హెచ్. నారాయణ రెడ్డి

రాజకీయ వ్యవహారాల కమిటీ
వ.నెం.పేరు
1శ్రీ కొణతాల రామకృష్ణ
2శ్రీమతి. భూమా శోభానాగిరెడ్డి
3శ్రీ బాజిరెడ్డి గోవర్ధన్
4శ్రీ డి.ఎ.సోమయాజులు



source:  www.ysrcongress.com

Share this article :

2 comments:

helosir said...

Hi, Plz add MV Mysura Reddy garu in PAC and newly elected MLC also not maintained.

SR said...

We can find MV Mysura Reddy,MLC names in same post